![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEg-yO8af7WdtnZP2yTG-aknWpVzjohKZ6RC5KZ6cY3MBgn4OnqRzwmxSqarD9CbeU7Z2Pb9xxcLp4P6eYdACoSzoFOU3dpyADvOXxKL6Ml4ibVcgNKzPrG6_YHm1jBjc3m08uylY9QV1yo/s640/Untitled-1-01.jpg)
สาวๆคะ สงสัยมั้ย? ว่าทำไมบางที เราแต่งหน้าทำไมเครื่องสำอางไม่ค่อยติดหน้าเลย หลายๆคนอาจจะบำรุงหน้า แค่เรื่องของความขาว เพราะสาวไทยอยากจะขาว แต่อย่าลืมนึกถึงความชุ่มชื่นของใบหน้าด้วยนะคะ วันนี้มีอีกหนึ่งไอเท็ม เพื่อใบหน้านุ่มชุ่มชื่น แต่ไม่ทำให้ผิวหน้ามัน บางคนอาจจะอยากให้หน้าชุ่มชื่นแต่ไม่ชอบที่จะทาครีมแล้วหน้ามันเยิ้ม มาลองดูเจลคอลลาเจน ตัวนี้กันก่อนค่ะ เรามีไอเท็มดีดี เพื่อผิวนุ่มชุ่มชื่น อีกตัวมาฝากกัน
ime' All-in-one Moisturizing Gel ไอเม่ เจลคอลลาเจนสด บำรุงผิวหน้าค่ะ เค้าเป็นคอลลาเจนสด แท้ที่นำเข้ามาจากประเทศญี่ปุ่น พร้อมแคปซูลอาหารผิวอีก 5 ชนิด (คอลลาเจน/ไฮยารูลอนิค/สารสกัดจากชะเอมเทศ / น้ำแร่จากประเทศฝรั่งเศส /สารสกัดจากต้นเบิซร์ และว่านห่างจระเข้) อัดแน่นไปด้วยอาหารผิวที่ดี ในหนึ่งกระปุกเลยค่ะ
จะเห็นได้ว่า เค้าไม่ได้มีแค่คอลลาเจนแต่ยังผสมสารสกัดอื่นๆอีก เลยทำให้เมื่อเราใช้แล้ว นอกจากหน้าเด้ง นุ่ม ผิวอิ่มน้ำแล้ว เพื่อผิว ชุ่มชื้น เนียนนุ่ม กระจ่างใส ดูสุขภาพดีจากภายในแบบสาวญี่ปุ่น เมื่อใช้เป็นประจำอย่างน้อย 14 วัน ผิวจะดูกระจ่างใสด้วยนะคะและที่สำคัญนะคะปลอดภัย ปราศจากสารเคมี 6 ชนิด
No Alcohol
No Perfume
No Animal Oil
No Sea Ingredients
No Steroids
No Artificial Color
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhulkmUQSZol2F8mfGoakBPmHv3VGQ_q9FXc7OmHT3ipprYuBz9rNHrJhm_gdcV77OYoNxO0S6YhHHbKvhaS5HF-tflvxCJXjAxdUr3FTZ_TZSa4c1GVzd42WAvdS0xsr-5QBfcvQNc5no/s640/Untitled-1-03.jpg)
ตัวคอลลาตัวนี้เป็นเนื้อเจลใสคะ บรรจุในกระปุกสีฟ้าอ่อน เนื้อเจล ลื่น เมื่อทาแล้วซึมเข้าสู่ผิวแบบรวดเร็ว เค้าเป็นสูตรอ่อนโยน ไม่มีแอลกอล์ ไม่มีสารเคมี ไม่มีน้ำหอม ไอเม่ออลอินวัน คอลลาเจนตัวนี้เลย แทบจะไม่มีกลิ่นอะไรเลยค่ะ
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjL0uVjdro5iZmJTwX8XEYTE8I9qrCIy7K7Jb6hSvtBmcBZ4_M3m5SYTAgeR7iuPQybDh1Cu1RlRQrv0-GKInGoGDcCP8fw9RFHuOpOD9kCUXExlmwRvVc8AzxZ5zHxGDc6fBJqemrAoL4/s640/9635BABA-6F98-47B9-AEE7-14829D2FDFE0.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEizP28CnmX02wKH1TgoSLL3JK56N7d0R1qeUGsdRdSEooruh-ihYaCI4FNtGqM-eMNFZpsTLmYIZT4OWLzMO9FqSDCeuEti0kGWHa3fW7tJwwsMJOuArEZQ5_Ed9hz_pqnY-JDbUo427lY/s640/Untitled-1-02.jpg)
เค้าทดลองใช้ ทาทั้ง เช้าและ ก่อนนอน ให้ทั่วใบหน้า เป็นเวลาประมาน 2 อาทิตย์ ผลลัพท์ที่ได้ ผิวดูเนียน และนุ่มเด้งมากกว่าเดิมค่ะ ทำให้ผิวสว่างขึ้นด้วย ผิวดูสุขภาพดีเวลาแต่งหน้าแล้วเครื่องสำอางติดค่ะ
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiVuVyayoyWK3qcS2wHID54wYVYlDKQ-kdEXfJVe5PEtwimnY-dlQCDcPQCyhB5yoRJN95dXW2bX5RPP54gFPGMXoEsQtUkHJiR_QSLyk2YJGs9f3_ln2cd_u2Z2k7hrzQ4z4ryTzLOI0M/s640/Untitled-1-06.jpg)
อยากฝากถึงสาวๆทุกคนนะคะ ใครที่ผิวหน้า แห้งแต่งหน้าไม่ค่อยคิด แต่ใช้ครีมทาก็ผิวมันเกินไป อาจจะมาลองตัว ไอเม่ออลอินวัน เจลคอลลาเจนสด ตัวนี้แทนก็ได้นะคะ เค้าไม่ทำให้หน้ามัน แต่ หน้านุ่มค่ะ ตัดปัญหาสาวๆ หลายๆคนที่อาจจะอยากให้หน้านุ่ม ชุ่มชื่น แต่ไม่ชอบความ เงามัน มาลองตัวนี้แทน ทำให้หน้าเราดูไบรท์ขึ้นด้วยนะคะ เมื่อใช้ไปนานๆ ตามสโกลแกนของสินค้า
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgpmN10FnI4tBkI1xt1ExQ3lD8nr3cSutwGORhw5l5OYZb981OlAVEl8f-QuTxG_q2iA5PxXIPoHj5XJPYlPKeN9SSbekF8611n9m3o2BjR0YZfbMfuJr-ZTKq0vpFusrijoB_1p_zne_M/s640/Untitled-1-04.jpg)
ตอนนี้มีโปรโมชั่นนะคะ ราคาโปรโมชั่น 290 บาท จากปกติ 590 บาท
ซื้อได้ที่ร้านค้าทั่วไปและตัวแทนจำหน่ายทั่วประเทศ
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjHu6H9wK7axvmFEaItKtPMW5zzMLhdli5IJcw9UDDwEZ_XEylqBoZqXLX54dWkcLj_GbHrjZSnex09JtG2tJZx-gvaRLbQMknkFXlX3BGGAWC8xpQapcxKcuYAezvoA-6ttdhMSshFqls/s640/Untitled-1-05.jpg)
ท้ายนี้ อยากจะบอก สาวๆว่า Ime All-in-one Collagen Moisturizing Gel
หมายเลขทะเบียนจดแจ้ง 10-1-620016462
ความคิดเห็น